Giao hữu Câu lạc bộ

Trực tiếp Dinamo Tbilisi vs Samgurali

Livescore, diễn biến trực tiếp, thống kê phong độ, đội hình ra sân, đối đầu H2H và dự đoán tỷ số giữa Dinamo Tbilisi và Samgurali.

Dinamo Tbilisi
1 - 1
FT
Samgurali
📅 Thứ 2, 02/02/2026 18:00 🏆 Giao hữu Câu lạc bộ
🔥 Phân tích & Dự đoán từ Database

👉 Double chance : Dinamo Tbilisi or draw

🔗 Xem chi tiết bài phân tích →
Chưa có diễn biến trận đấu
Chưa có thống kê trận đấu

🤖 Dự đoán kết quả & Tỷ lệ thắng

Đội được dự đoán có lợi thế: Dinamo Tbilisi

Dinamo Tbilisi
45%
Hòa
25%
Samgurali
30%

💡 Lời khuyên hệ thống: Double chance : Dinamo Tbilisi or draw

Win or draw

📊 Phong độ thi đấu gần nhất

Dinamo Tbilisi BT Bàn thắng TB: 1.5/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận
Samgurali BT Bàn thắng TB: 3.0/trận | Thủng lưới TB: 1.0/trận

⚖️ So sánh chỉ số 2 đội

Dinamo Tbilisi Samgurali
Tổng lực
50% 50%
Bàn thắng
55% 45%
Đối đầu
62% 38%
Phong độ
50% 50%
Tấn công
33% 67%
Phòng thủ
50% 50%

🔁 Lịch sử đối đầu H2H

22/10/2025
Samgurali
2 - 1
Dinamo Tbilisi
10/08/2025
Dinamo Tbilisi
1 - 1
Samgurali
29/04/2025
Samgurali
0 - 0
Dinamo Tbilisi
06/03/2025
Dinamo Tbilisi
2 - 1
Samgurali
05/10/2024
Samgurali
1 - 2
Dinamo Tbilisi
03/08/2024
Dinamo Tbilisi
0 - 1
Samgurali
🏆 BẢNG XẾP HẠNG